Ƙayyadaddun bayanai | |||
Siffar tirela | |||
Cikakken nauyi | 3350 kg | Girma (allon sama) | 7250×2100×3100mm |
Chassis | AIKO-Made German | Matsakaicin gudun | 100km/h |
Karyewa | Karyewar ruwa | Axle | 2 axles, ɗaukar 3500kg |
LED Screen | |||
Girma | 6000mm(W)*4000mm(H) | Girman Module | 250mm(W)*250mm(H) |
Alamar haske | Hasken Nationstar | Dot Pitch | 3.91mm |
Haske | ≥6000cd/㎡ | Tsawon rayuwa | 100,000 hours |
Matsakaicin Amfani da Wuta | 200w/㎡ | Matsakaicin Amfani da Wuta | 600w/㎡ |
Tushen wutan lantarki | G-Engergy | DRIVE IC | Saukewa: ICN2153 |
Katin karba | Nova A5S | Sabon ƙima | 3840 |
Kayan majalisar ministoci | Aluminum da aka kashe | Girman majalisar ministoci | 500*1000mm/11.5KG |
Yanayin kulawa | Gaba da baya sabis | Tsarin Pixel | 1R1G1B |
Hanyar fakitin LED | Saukewa: SMD2727 | Aiki Voltage | DC5V |
Module ikon | 18W | hanyar dubawa | 1/8 |
HUB | HUB75 | Girman pixel | 65410 Dots/㎡ |
Ƙaddamar da tsarin | 64*64 Digo | Girman firam/ Grayscale, launi | 60Hz, 13bit |
kusurwar kallo, shimfidar allo, sharewar module | H: 120°V: 120°, ~ 0.5mm, 0.5mm | Yanayin aiki | -20 ~ 50 ℃ |
Bayanin PDB | |||
Wutar shigar da wutar lantarki | 3 matakai 5 wayoyi 380V | Fitar wutar lantarki | 220V |
Buga halin yanzu | 30A | Matsakaicin amfani da wutar lantarki | 250wh/㎡ |
Tsarin sarrafawa | Delta PLC girma | Kariyar tabawa | Farashin MCGS |
Tsarin Gudanarwa | |||
Mai sarrafa bidiyo | NOVA | Samfura | VX400 |
Tsarin Sauti | |||
Ƙarfin wutar lantarki | 1000W | Mai magana | 200W*4 |
Tsarin Ruwan Ruwa | |||
Matakin hana iska | Mataki na 8 | Ƙafafun tallafi | Nisan mikewa 500mm |
Hydraulic Dagawa da nadawa tsarin | Range Range 4650mm, ɗauke da 3000kg | Ninka allon kunne a bangarorin biyu | 4 inji mai kwakwalwa na lantarki nadewa |
Juyawa | Juyin wutar lantarki 360 digiri | ||
Akwatin tirela | |||
Akwatin akwatin | galvanized square bututu | Fatar jiki | 3.0 aluminum farantin karfe |
Launi | Baki | ||
Wasu | |||
Sensor gudun iska | Ƙararrawa tare da wayar hannu APP | ||
Matsakaicin nauyin trailer: 3500 kg | |||
Faɗin Trailer: 2,1 m | |||
Matsakaicin tsayin allo (saman): 7.5m | |||
Galvanized chassis da aka yi bisa ga DIN EN 13814 da DIN EN 13782 | |||
Anti zamewa da kasa mai hana ruwa | |||
Na'ura mai aiki da karfin ruwa, galvanized da foda mai rufi telescopic mast tare da atomatik inji tsare tsare | |||
Na'ura mai aiki da karfin ruwa famfo tare da manual iko (knobs) don dauke LED allon up: 3 lokaci | |||
Ikon gaggawa na taimakon gaggawa - famfon hannu - naɗewa allo ba tare da wuta ba DIN EN 13814 | |||
4 x da hannu daidaitacce mai zamiya outriggers: Don manyan allo yana iya zama dole a fitar da masu fitar da kaya don jigilar kaya (zaka iya ɗauka zuwa motar da ke jan tirela). |
MBD-24S Rufe 24sqm wayar hannu LED allon abin hawa yana ɗaukar tsarin akwatin rufaffiyar 7250mm x 2150mm x 3100mm. Wannan zane ba kawai ingantawa na bayyanar ba, amma har ma da zurfin zurfin aikin. A cikin akwatin akwai nunin nunin waje guda biyu na LED, lokacin da aka haɗa su, suna samar da allo mai girman 6000mm (fadi) x 4000mm (high) LED allo. Wannan ƙira yana sa allon ya zama mafi kwanciyar hankali da tsaro yayin sufuri da amfani, yayin da yake sauƙaƙe shigarwa da kiyayewa.
Cikin akwatin da aka rufe ba kawai ya ƙunshi allon LED ba, har ma yana haɗa cikakken tsarin tsarin multimedia, ciki har da sauti, amplifier, injin sarrafa masana'antu, kwamfuta da sauran kayan aiki, da hasken wuta, cajin caji da sauran kayan lantarki. Wannan haɗaɗɗen ƙira yana fahimtar duk ayyukan da ake buƙata don nunin waje, yana sauƙaƙe tsarin shimfidar wuri na wurin tallata taron. Masu amfani ba sa buƙatar damuwa game da daidaitawar na'urar da batutuwan haɗin kai, kuma ana yin komai a cikin ƙaramin sarari da tsari.
Wani fasali mai ban mamaki na tirelar talla ta LED AD shine ƙarfin motsinsa. An ƙera shi don amfani a kan jirgi kuma ana iya hawa shi cikin sauƙi akan abubuwan hawa iri-iri kamar motocin haya, manyan motoci ko manyan tireloli. Wannan sassauci yana sa tallace-tallace ya daina iyakancewa ta ƙayyadaddun wurare, kuma masu amfani za su iya canza wurin nuni a kowane lokaci bisa ga buƙata, fahimtar farfagandar wayar hannu mai sassauƙa a cikin yankuna.
Ga waɗancan ayyukan da ke buƙatar sauyi sau da yawa na wuraren nuni, kamar nune-nunen yawon shakatawa, kide-kide na waje, abubuwan wasanni, bukukuwan birni, da sauransu, MBD-24 shine mafi kyawun zaɓi. Yana iya sauri jawo hankalin manyan masu sauraro, yana kawo babban haske ga wani taron ko alama.
MBD-24S Rufe 24sqm LED allon wayar hannu yana da kyakkyawan tasirin nuni kuma yana iya samar da masu talla tare da ƙwarewar gani mai inganci. Allon LED yana fasalta haske mai girma, babban bambanci da ƙimar wartsakewa mai girma, yana sanya shi bayyane a sarari ko da a cikin babban haske a waje. Allon yana goyan bayan nau'ikan tsarin bidiyo iri-iri da yanayin nuni mai ƙarfi, wanda zai iya biyan bukatun abun ciki na talla daban-daban.
Bugu da kari, wannan wayar LED allon kuma yana da kyakykyawan ƙura, hana ruwa da kuma aikin hana girgiza, wanda zai iya dacewa da yanayi iri-iri masu tsauri a waje. Yana aiki akai-akai a cikin duka lokacin zafi da watanni na sanyi, duka a cikin busasshen hamada da jikakken yankunan bakin teku, yana tabbatar da ci gaba da amincin nunin talla.
Baya ga talla, Hakanan ana iya amfani da allon LED na wayar hannu na MBD-24S na rufewa na 24sqm a wasu lokuta daban-daban. Misali, a cikin manyan abubuwan da suka faru, ana iya amfani da shi azaman allo na bangon mataki don nuna allon aiki ko bayanin taron a ainihin lokacin; a cikin wasanni na wasanni, ana iya amfani da shi don kunna wasanni masu rai ko gabatarwar 'yan wasa; a cikin yanayin gaggawa, ana iya amfani da shi azaman na'urar nuni don cibiyar umarni ta hannu don ba da tallafin bayanai masu mahimmanci.
The MBD-24S Rufe 24sqm wayar hannu LED allon yana da sauƙin aiki, kuma masu amfani za su iya sarrafa shi ta hanyar sarrafa nesa ko aikace-aikacen wayar hannu. Shigarwa da ƙaddamar da allon yana da matukar dacewa kuma ana iya yin shi a cikin ɗan gajeren lokaci. Wannan yana adana lokaci da tsadar aiki sosai, kuma yana inganta ingantaccen amfani da kayan aiki.
Dangane da kiyayewa, ƙirar akwatin da aka rufe yana ba da damar kayan aiki don samun kariya mafi kyau kuma yana rage tasirin yanayin waje akan kayan aiki. A lokaci guda kuma, haɗaɗɗen tsarin lantarki da tsarin multimedia kuma sun dace da ma'aikatan kulawa don gano wuri da sauri da magance matsaloli. Wannan aiki mai dacewa da yanayin kulawa yana sanya farashin amfani na MBD-24S Rufe nau'in 24sqm LED allon wayar hannu ya ragu sosai, yana kawo babban koma baya kan saka hannun jari ga masu amfani.
MBD-24S Rufe 24sqm LED allon wayar hannu yana ba da sabon bayani don tallan waje tare da tsarin akwatin sa na rufe, motsi mai ƙarfi, ingantaccen tasirin nunin talla da haɓaka. Ba wai kawai zai iya biyan bukatun ayyuka daban-daban da tallace-tallace na kasuwanci ba, amma kuma ya kawo mafi girman bayyanar alama da komawa kan zuba jari ga masu amfani. A cikin kasuwar tallan waje na gaba, MBD-24S Rufe 24sqm LED allon wayar hannu zai zama lu'u-lu'u mai haske, wanda ke jagorantar ci gaban masana'antar talla ta waje.