Ƙayyadaddun bayanai | |||
Siffar tirela | |||
Cikakken nauyi | 3900kg | Girma (allon sama) | 7500×2100×2900mm |
Chassis | AIKO-Made German | Matsakaicin gudun | 100km/h |
Karyewa | Karyewar ruwa | Axle | 2 axles, ɗaukar 5000kg |
LED Screen | |||
Girma | 8000mm(W)*4000mm(H) | Girman Module | 250mm(W)*250mm(H) |
Alamar haske | Hasken Sarki | Dot Pitch | 3.91mm |
Haske | 5000cd/㎡ | Tsawon rayuwa | 100,000 hours |
Matsakaicin Amfani da Wuta | 200w/㎡ | Matsakaicin Amfani da Wuta | 660w/㎡ |
Tushen wutan lantarki | G-Engergy | DRIVE IC | Saukewa: ICN2153 |
Katin karba | Nova A5 | Sabon ƙima | 3840 |
Kayan majalisar ministoci | Aluminum da aka kashe | Girman majalisar ministoci | 500*1000mm/11.5KG |
Yanayin kulawa | Gaba da baya sabis | Tsarin Pixel | 1R1G1B |
Hanyar fakitin LED | SMD1921 | Aiki Voltage | DC5V |
Module ikon | 18W | hanyar dubawa | 1/8 |
HUB | HUB75 | Girman pixel | 65410 Dots/㎡ |
Ƙaddamar da tsarin | 64*64 Digo | Girman firam/ Grayscale, launi | 60Hz, 13 bit |
kusurwar kallo, shimfidar allo, sharewar module | H: 120°V: 120°, ~ 0.5mm, 0.5mm | Yanayin aiki | -20 ~ 50 ℃ |
Sigar wutar lantarki | |||
Wutar shigar da wutar lantarki | Uku matakai biyar wayoyi 380V | Fitar wutar lantarki | 220V |
Buga halin yanzu | 30A | Matsakaicin amfani da wutar lantarki | 250wh/㎡ |
Multimedia Control System | |||
Mai kunnawa | NOVA | Samfura | Saukewa: TU15PRO |
Mai sarrafa bidiyo | NOVA | Samfura | VX400 |
Tsarin Sauti | |||
Ƙarfin wutar lantarki | 1000W | Mai magana | 200W*4 |
Tsarin Ruwan Ruwa | |||
Matakin hana iska | Mataki na 8 | Ƙafafun tallafi | Nisan mikewa 300mm |
Hydraulic Dagawa da nadawa tsarin | Dagawa Range 4000mm, ɗauke da 3000kg | Ninka allon kunne a bangarorin biyu | 4 inji mai kwakwalwa na lantarki nadewa |
Juyawa | Juyin wutar lantarki 360 digiri | ||
Wasu | |||
Sensor gudun iska | Ƙararrawa tare da wayar hannu APP | ||
Matsakaicin nauyin trailer: 5000 kg | |||
Faɗin Trailer: 2.1m | |||
Matsakaicin tsayin allo (saman):7.5m | |||
Galvanized chassis da aka yi bisa ga DIN EN 13814 da DIN EN 13782 | |||
Anti zamewa da kasa mai hana ruwa | |||
Na'ura mai aiki da karfin ruwa, galvanized da foda mai rufi telescopic mast tare da atomatik inji tsare tsare | |||
Na'ura mai aiki da karfin ruwa famfo tare da manual iko (knobs) don dauke LED allon up: 3 lokaci | |||
360o allo jujjuyawar manual tare da kulle inji | |||
TS EN 13814 Gudanar da gaggawa na gaggawa - famfon hannu - nadawa allo ba tare da iko ba bisa ga DIN 13814 | |||
4 x da hannu daidaitacce sliggers: Don manyan allon fuska yana iya zama dole a fitar da na'urorin jigilar kaya (zaka iya kai shi zuwa mota tana jan tirela). |
A wannan zamani na sadarwa mai saurin tasowa a yau,LED allon trailer, tare da ilhama, haske da halaye masu dacewa, ya zama sabon kayan aiki don yawancin tallan waje, nunin ayyuka da sadarwar bayanai.MBD-32S 32sqm LED allo trailer, A matsayin kafofin watsa labaru na waje da ke haɗa fasahar wayar hannu da ayyuka da yawa, ya fito fili a cikin samfurori masu kama da yawa tare da ƙirar aikin ɗan adam da aikin fadada hanzari, kuma ya zama sabon fi so a kasuwa.
TheMBD-32S 32sqm LED allo traileryana ɗaukar cikakken launi na waje na fasahar allo P3.91, wannan ƙayyadaddun yana tabbatar da cewa allon har yanzu yana iya gabatar da tasirin hoto mai haske, mai haske da taushi a ƙarƙashin hadaddun yanayin haske na waje mai canzawa. Tsarin tazarar maki na P3.91 yana sa hoton ya zama mai laushi kuma launi ya zama ainihin gaske. Ko rubutu, hotuna ko bidiyo, ana iya gabatar da shi da kyau, don haka inganta kwarewar gani na masu sauraro. Game da aiki, MBD-32S LED allon trailer yana nuna kyakkyawan ikon sarrafa bayanai. Yana goyan bayan hanyoyin shigar da bayanai iri-iri, gami da USB, mara waya ta GPRS, mara waya ta WIFI, tsinkayar wayar hannu, da sauransu, wanda ke ba da dacewa ga masu amfani, ko canjin abun talla ne akai-akai, ko sabunta labarai na ainihi, yanayi. hasashen da sauran bayanai, za a iya samu cikin sauki.
Dangane da ƙirar tsari, MBD-32S LED tirelar allo tana la'akari da ɗaukar nauyi da kuma amfani. Lokacin da aka rufe allon, girman girmansa shine 7500x2100x2900mm, wanda ke ba da damar adana allon cikin sauƙi da jigilar lokacin da ba a amfani da shi ba, yana adana sarari sosai. Lokacin da allon ya cika cikakke, girman allon LED ya kai 8000mm * 4000mm, cikakke 32sqm. Irin wannan babban yanki na nuni, ko ana amfani da shi don nunin tallace-tallace na waje, abubuwan wasanni na raye-raye ko manyan abubuwan da suka faru, na iya jawo hankalin mai yawa da kuma cimma kyakkyawan sakamako na talla.
TheMBD-32S 32sqm LED allo traileran kuma tsara shi a tsayi. Tsawon allo daga ƙasa ya kai 7500mm. Wannan zane ba wai kawai yana ba da damar allo don nisantar ƙura da mutane a ƙasa ba, amma kuma yana tabbatar da cewa masu sauraro za su iya ganin abubuwan da ke cikin allon a fili a nesa mai nisa, ƙara fadada ɗaukar hoto da tasirin talla.
Dangane da motsi, tirelar allon LED na MBD-32S sanye take da alko mai alamar tirela mai cirewa na Jamusanci. Wannan chassis ba kawai mai ƙarfi bane a cikin tsari, tsayayye kuma abin dogaro, amma kuma ya dace don motsawa. Komai a cikin tituna na birni, murabba'i ko babbar hanya, yana iya sauƙin magance nau'ikan yanayin hanyoyi masu rikitarwa, yana tabbatar da cewa tirelar allo na LED na iya isa wurin aiki da sauri, yana ba da tallafi mai ƙarfi ga ayyukan tallata waje iri-iri.
Don tabbatar da kwanciyar hankali da amincin allo a wurare daban-daban, daMBD-32S 32sqm LED allo trailerHakanan an sanye shi da ƙafafu masu goyan bayan injin guda huɗu. Wadannan kafafun tallafi an tsara su da kyau kuma suna da sauƙin aiki, kuma za'a iya tura su da sauri kuma a gyara su a ƙasa bayan an ƙaddamar da allon, suna ba da ƙarin tallafi da kwanciyar hankali ga allon da kuma tabbatar da kyakkyawan nuni a duk yanayin yanayi daban-daban.
MBD-32S LED trailer allonuni kuma sanye take da wani humanized jita-jita mai kula da tsarin ruku'u, masu amfani kawai bukatar yin aiki ta hanyar sauki jita-jita mai kula, iya samun sauƙin cimma allon dagawa, nadawa, juyawa da sauran ayyuka. Wannan ƙirar ba wai kawai inganta sauƙin aiki ba, amma har ma yana adana yawan ma'aikata da farashin lokaci, yin amfani da allon mafi sauƙi da kwanciyar hankali.
Yana da daraja ambaton cewa MBD-32S 32sqm LED allon trailer ya kuma sanya mai yawa aminci la'akari. saman allon yana sanye da na'urar firikwensin saurin iska, wanda zai iya sa ido kan canje-canjen saurin iskar a cikin ainihin lokaci, kuma ta atomatik kunna tsarin kariya lokacin da saurin iskar ya wuce ƙimar da aka saita, don tabbatar da cewa allon ya tsaya tsayin daka da aminci a cikin mummunan yanayi. yanayin yanayi. Wannan ƙira ba wai kawai tana nuna tsayayyen hali na masana'anta game da samfurin ba da zurfin damuwa ga amincin masu amfani, amma kuma yana ƙara haɓaka gasa na samfurin.
MBD-32S 32sqm LED allo trailerya zama sabon matsakaici a fagen tallace-tallace na waje da sadarwar bayanai tare da tsayayyen tsari, aiki mai yawa, motsi mai dacewa da aikin mutum. Ko daga tasirin gani, dacewa na aiki ko aminci da kwanciyar hankali da sauran bangarorin, babu shakka shine samfurin da aka fi so akan kasuwa. A nan gaba, tare da ci gaba da ci gaban fasaha da ci gaba da ci gaban kasuwa, MBD-32S LED tirelar allo zai kawo ƙarin ƙwarewar tallatawa ga ƙarin masu amfani.