| EW3360 3D Jikin Mota | |||
| Ƙayyadaddun bayanai | |||
| Chassis (abokin ciniki ya ba da) | |||
| Alamar | Motar Dongfeng | Girma | 5995x2160x3240mm |
| Ƙarfi | Dongfeng | Jimlar taro | 4495 KG |
| Axle tushe | mm 3360 | Mara nauyi | 4300 KG |
| Matsayin fitarwa | Matsayin ƙasa III | Zama | 2 |
| Cikakken launi na LED (Hagu da dama + gefen baya) | |||
| Girma | 3840mm * 1920mm * 2 gefe + Rear gefen 1920*1920mm | Girman Module | 320mm(W)*160mm(H) |
| Alamar haske | Hasken Sarki | Dot Pitch | 4mm ku |
| Haske | ≥6500cd/㎡ | Tsawon rayuwa | 100,000 hours |
| Matsakaicin Amfani da Wuta | 250w/㎡ | Matsakaicin Amfani da Wuta | 700w/㎡ |
| Tushen wutan lantarki | G-makamashi | DRIVE IC | Saukewa: ICN2503 |
| Katin karba | Farashin MRV412 | Sabon ƙima | 3840 |
| Kayan majalisar ministoci | Iron | Nauyin majalisar | Iron 50kg |
| Yanayin kulawa | Sabis na baya | Tsarin Pixel | 1R1G1B |
| Hanyar fakitin LED | SMD1921 | Aiki Voltage | DC5V |
| Module ikon | 18W | hanyar dubawa | 1/8 |
| HUB | HUB75 | Girman pixel | 62500 Dots/㎡ |
| Ƙaddamar da tsarin | 80*40 Digo | Girman firam/ Grayscale, launi | 60Hz, 13 bit |
| kusurwar kallo, shimfidar allo, sharewar module | H: 120°V: 120°, ~ 0.5mm, 0.5mm | Yanayin aiki | -20 ~ 50 ℃ |
| Tsarin sarrafawa | |||
| Mai sarrafa bidiyo | NOVA V400 | Katin karba | Saukewa: MRV412 |
| Hasken haske | NOVA | ||
| Wutar lantarki (samar da wutar lantarki ta waje) | |||
| Wutar shigar da wutar lantarki | Single matakai 4 waya 240V | Fitar wutar lantarki | 120V |
| Buga halin yanzu | 70A | Matsakaicin amfani da wutar lantarki | 230 wh/㎡ |
| Tsarin sauti | |||
| Ƙarfin wutar lantarki | 500W | Mai magana | 100W |
Tare da madaidaicin ƙirar ƙirar sa, gadon motar motar LED yana samun ɗaukar hoto mai girma uku a gefen hagu, dama, da na baya. Wannan ƙira yana tabbatar da ingantaccen haɗin kai na masu sauraro ba tare da la'akari da hanyar zirga-zirga ba, yana haɓaka isar talla.
Giant fuska mai fuska biyu a bangarorin biyu suna tabbatar da cikakken ɗaukar hoto ba tare da ɓacewar masu tafiya ba: An sanye shi da 3840mm × 1920mm dual HD allon LED na waje a ɓangarorin biyu, ɗayan yana fuskantar titin abin hawa da ɗayan gefen titi, duka kwatance na kwararar ƙafar ƙafa na iya kallon hotuna a sarari. Misali, lokacin yin sintiri a wuraren kasuwanci, ba wai kawai ya shafi fasinjojin abin hawa ba ne kawai ba har ma yana jan hankalin masu tafiya a gefen hanya, yana samun ingantaccen ɗaukar hoto 100% idan aka kwatanta da fuska mai gefe guda.
A raya-saka allon kara habaka raya ganuwa da kuma cika na gani gibba: Sanye take da wani 1920mm × 1920mm high-definition waje LED nuni, abin hawa ta raya karshen shawo kan gargajiya' raya talla banza 'na mobile dillalai. Lokacin cunkoson ababen hawa ko tsayawa na wucin gadi, allon baya yana nuna alamar taken da samfotin taron, yana tabbatar da cewa bayanin ya isa ga ababen hawa da masu tafiya a ƙasa, ƙirƙirar' ɗaukar hoto na gani-mafi-mataki 360-marasa wuri.
Allon ba kawai "ƙari" ba ne, har ma da ci gaba a cikin "ingancin hoto" - haɗewar nuni mai mahimmanci da fasahar dinki mara kyau, tare da tasirin 3D tsirara, yana ba da damar hoton motsi don gabatar da ƙwarewar gani na matakin cinema.
Tsabtataccen ma'ana tare da cikakkun bayanai masu kaifi da kaifi mai nisa: Cikakken nunin allo yana amfani da na'urori na musamman na HD na waje, tabbatar da masu kallo za su iya ganin abun cikin bidiyo a sarari ko bidiyoyin talla ne, hotuna dalla-dalla na samfur, ko abun ciki tsirara-ido.
Haɗin kai mara kyau yana ba da maras kyau, cikakkiyar gogewar gani tare da nutsewar ido tsirara. Fuskokin hagu, dama, da na baya suna amfani da fasahar haɗin kai na ci gaba don kawar da gibin jiki tsakanin kayayyaki, ƙirƙirar tasirin 'allon-ɗaya' ɗaya. Haɗe tare da keɓantaccen abun ciki na bidiyo na 3D tsirara-kamar alamar tambura 'yana tsalle daga kan allo' da samfuran 'na shawagi a cikin 3D' - wannan ƙirar tana ba da tasirin gani mai ban mamaki, yana haɓaka tunawa da alama sosai.
Kariyar waje-sa, ruwan sama da iska, tare da ingancin hoto mai inganci: An rufe fuskar allo tare da gilashin da ba za a iya jurewa ba, yana nuna ikon hana ruwa na IP65 da ƙura, yayin da yake tsayayya da haskoki UV da matsanancin yanayin zafi (20 ℃ ~ 60 ℃). Ko da a lokacin damina ko ƙura, hoton ya kasance a bayyane kuma a sarari, yana tabbatar da tasiri mai tasiri ba tare da la'akari da yanayin yanayi ba.
Don warware matsalolin zafi na "matsalolin wutar lantarki da kuma daidaitawa mai wuya" a cikin al'amuran wayar hannu, samfurin an inganta shi musamman a cikin wutar lantarki da ƙirar tsari, don haka ya fi sauƙi kuma ba shi da wahala don amfani.
15kW EPA-certified janareta saitin samar da wutar lantarki mai zaman kansa: Yana nuna ginannen janareta dizal mai nauyin 15kW wanda Hukumar Kare Muhalli ta Amurka (EPA) ta tabbatar tare da ka'idojin fitar da hayaki masu dacewa da ka'idojin muhalli. Babu dogaro ga tushen wutar lantarki na waje, yana tabbatar da ci gaba da aiki ko yawon shakatawa na wurare masu nisa ko kuma an rufe shi na tsawon lokaci a yankunan kasuwanci, yana ba da garantin sake kunnawa allo mara yankewa.
Ƙirar da ba ta da chassis tare da 3360mm wheelbase yana tabbatar da daidaitawa da ingantaccen kwanciyar hankali. Yana nuna tsarin gine-ginen "kyakkyawan motar haya", yana haɗawa cikin tsari tare da chassis na manyan motoci iri daban-daban da tonnages, yana kawar da buƙatar gyare-gyaren abin hawa na al'ada da rage farashin saka hannun jari na farko. Ƙaƙƙarfan ƙafar ƙafar 3360mm yana ba da garantin motsin gida a lokacin motsa jiki (rage motsi yayin juyawa) yayin da ke ba da damar kewayawa cikin santsi ta kunkuntar tituna da titin kasuwanci, saduwa da buƙatun sintiri daban-daban a cikin yanayi da yawa.
Wannan 3D tsirara-ido LED motar motar motar motar tafi-da-gidanka daidai ya dace da yanayin haɓakawa da ke buƙatar "ayyukan haɗin kai da tasirin gani mai ƙarfi," yana canza haɓakar alama daga "daidaitattun wurare" zuwa "motsi na ko'ina." Yakin yawon shakatawa/garin yaƙin neman zaɓe: Misali, yayin ƙaddamar da sabbin motoci ko fara halartan samfura, tuƙi motar LED ta cikin arteries na birni, gundumomin kasuwanci, da harabar jami'o'i, fuskokin ido uku na 3D na iya ɗaukar hankalin masu wucewa cikin hanzari, suna samun nasara sama da sau uku isar da ingancin allunan tsaye na gargajiya.
Juyar da zirga-zirgar ababen hawa a cikin abubuwan da suka faru: A lokacin manyan abubuwan da suka faru kamar bukukuwan kiɗa, bukukuwan abinci, da nune-nune, motocin da aka faka a kusa da taron na iya kunna cikakken allo don kunna tsarin taron, bayanan baƙi ko fa'idodin hulɗar, wanda zai iya jagorantar taron da ke kewaye da shi yadda ya kamata zuwa wurin taron kuma ya zama "shigarwa ta karkatar da zirga-zirgar hannu".
Yakin Watsawa / Faɗakarwar Gaggawa: Lokacin ilimin rigakafin bala'i da ba da shawarwarin jama'a a cikin al'ummomi da yankunan karkara, allon yana nuna abubuwan da ke jan hankali na gani, yayin da allon baya yana nuna lambobin tuntuɓar gaggawa. Daidaituwar na'urar ta chassis da samar da wutar lantarki mai zaman kanta yana ba ta damar isa ga yankuna masu nisa, yadda ya kamata don magance ƙalubalen 'karshe' a ƙoƙarin wayar da kan jama'a.
| Matsayin siga | takamaiman sigogi | ainihin darajar |
| Kanfigareshan allo | Hagu & Dama: 3840mm×1920mm Na baya: 1920mm × 1920mm | 3-gefe ɗaukar hoto tare da ganuwa-dual-directional da na baya makafi-tabo |
| fasaha na nuni | HD LED + sumul splicing + tsirara-ido 3D karbuwa | Babban ma'anar tsabta da tasirin 3D tsirara-ido don ƙarin nutsewa |
| Tushen wutan lantarki | Saitin janareta 15 kW (EPA bokan) | Samar da wutar lantarki mai zaman kanta na awanni 8-10, dacewa da muhalli |
| ƙirar ƙira | Babu chassis na manyan motoci (modular); wheelbase na hagu-dabaran 3360mm | Mai jituwa tare da nau'ikan abin hawa da yawa, tare da tsayayyen motsi da sassauƙan hanya |
| IP rating | IP65 mai hana ruwa da ƙura; Yanayin zafin aiki: -20 ℃ zuwa 60 ℃ | Amfani da duk yanayin waje, ruwan sama da iska |
Ko kuna son yin tallan tallan alama 'zo da rai' ko ƙirƙirar 'tsarin gani mai ƙarfi' don abubuwan da suka faru, wannan gidan 3D tsirara-ido LED babban motar motar hannu yana ba da cikakkiyar mafita. Fiye da kawai'allon wayar hannu', mai ɗaukar hoto ne wow' wanda ke jan hankalin masu sauraro da gaske.