Allon nannade na LED mai ɗaukuwa (TV na waje)

Takaitaccen Bayani:

Samfura: PFC-15M

An dade ana fama da manyan filaye na waje na al'ada da batutuwa kamar "bayani dalla-dalla, matsananciyar turawa, da rashin daidaitawa" ga masu gudanar da wurin. Jingchuan Yiche ya ƙera šaukuwa na LED allo TV allo wanda ya dace da waɗannan buƙatun, yana ba da damar yin amfani da fasaha mai mahimmanci kamar nunin HD na waje, allon nannadewa, ɗaga ruwa, da juyawa. Wannan ingantaccen bayani yana ba da damar allon LED na 5000 × 3000mm don zama duka a haɗa su cikin akwati na jirgin sama da daidaitawa ga buƙatun gani na waje daban-daban.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai
Siffar yanayin jirgin sama
Yanayin tashin jirgi 3100×1345×2000mm Dabarun Universal 500kg, 4 inji mai kwakwalwa
Jimlar nauyi 1200KG Sigar yanayin jirgin sama 1, 12mm plywood tare da baƙar fata mai hana wuta
2,5mmEYA/30mmEVA
3, 8 zagaye zana hannaye
4, 6 (4 "blue 36-nidin lemun tsami dabaran, diagonal birki)
5, 15MM farantin karfe
Shida, shida makullai
7. Cikakken buɗe murfin
8. Sanya ƙananan farantin ƙarfe na galvanized a ƙasa
LED Screen
Girma 5000mm * 3000mm, waje jagoranci allo Girman Module 250mm(W)*250mm(H)
Alamar haske Hasken Sarki Dot Pitch 3.91 mm
Haske 5000cd/㎡ Tsawon rayuwa 100,000 hours
Matsakaicin Amfani da Wuta 250w/㎡ Matsakaicin Amfani da Wuta 700w/㎡
Tushen wutan lantarki E-makamashi DRIVE IC Saukewa: ICN2153
Katin karba Farashin MRV208 Sabon ƙima 3840
Kayan majalisar ministoci Mutuwar aluminum Nauyin majalisar aluminum 6 kg
Yanayin kulawa Gaba da baya sabis Tsarin Pixel 1R1G1B
Hanyar fakitin LED SMD1921 Aiki Voltage DC5V
Module ikon 18W hanyar dubawa 1/16
HUB HUB75 Girman pixel 65410 Dots/㎡
Ƙaddamar da tsarin 64*64 Digo Girman firam/ Grayscale, launi 60Hz, 13 bit
kusurwar kallo, shimfidar allo, sharewar module H: 120°V: 120°, ~ 0.5mm, 0.5mm Yanayin aiki -20 ~ 50 ℃
goyon bayan tsarin Windows XP, WIN 7,
Wutar lantarki (samar da wutar lantarki ta waje)
Wutar shigar da wutar lantarki 3 matakai 5 wayoyi 380V Fitar wutar lantarki 220V
Buga halin yanzu 20 A    
Tsarin sarrafawa
karbar katin 40pcs NOVA TU15PRO 1 inji mai kwakwalwa
Hydraulic dagawa
Hydraulic Dagawa da nadawa tsarin Dagawa Range 2400mm, ɗauke da 2000kg Ninka allon kunne a bangarorin biyu 4 inji mai kwakwalwa na lantarki nadewa
Juyawa Juyin wutar lantarki 360 digiri

Haɗaɗɗen ƙirar shari'ar jirgin sama: Mai ɗaukar nauyi, farawa daga "akwatin"

Muna sake tunani game da alaƙar da ke tsakanin "na'urorin nuni na ƙwararru" da "motsi mai inganci", da kuma allurar ra'ayi na ajiya na jirgin sama a cikin kwayar halitta, ta yadda kowane sufuri da turawa ya kasance mai sauƙi da kyauta.

Ƙananan ajiya, sufuri ba damuwa: Yin amfani da akwatunan jiragen sama na 3100 × 1345 × 2000mm, 5000 × 3000mm babban tsarin allo za a iya adana shi sosai, ya dace da sufuri na motoci na yau da kullum, babu kayan aiki na musamman da ake bukata.

Mai šaukuwa da sauƙi don motsawa: Yanayin jirgin sama yana da ƙayatattun ƙafafu masu nauyi a ƙasa, yana bawa mutane 2-4 damar turawa da sake mayar da shi ba tare da wahala ba, yana kawar da wahalar "mutane da yawa ɗauke da taimako ko coklift". Modular zane don m taro: Kunshin 50 misali 500 × 500mm LED kayayyaki, shi za a iya gyarawa tare don samar da wani 5000 × 3000mm giant allo ko daidaita zuwa daban-daban girman allo bisa ga wurin bukatun, dace da komai daga pop-up bukkoki zuwa manyan-sikelin abubuwan.

Allon nannade LED mai ɗaukar hoto-01
šaukuwa LED mai naɗe fuska allo-02

Tsarin Kulawa Mai Wayo: Inganci a Hannunku

Ayyukan taɓawa ɗaya yana ba da damar turawa cikin mintuna 10. Akwatin jirgin mu mai ɗaukuwa yana da allo mai naɗewa na LED tare da sarrafa ramut na maɓalli ɗaya, cikakke mai sarrafa kansa don tura allo, ɗagawa, da nadawa. Daga unboxing zuwa kunna allo, duk aikin yana ɗaukar mintuna 10 kacal. Ajiye bayan taron yana da inganci daidai, yana rage shirye-shiryen wurin da lokacin ƙaura.

Babban nunin waje mai girma tare da cikakkun bayanai masu haske: Yana nuna keɓaɓɓen allo HD na waje tare da abubuwan gani marasa hatsi, wannan tsarin yana tabbatar da tsayayyen haske don gabatarwar samfur, bidiyo na talla, da watsa bayanan umarnin gaggawa. Daidaitaccen ƙirar ƙira don kulawa mai sauƙi: An gina allon daga 250 × 250mm daidaitattun kayayyaki. Lokacin da tsarin guda ɗaya ya gaza, maye gurbinsa kawai ba tare da tarwatsa duk nunin ba, yana rage ƙimar kulawa da raguwar lokaci.

Kariyar waje-aji don duk yanayin aiki: Bayan babban ma'anar nuni, allon yana da ikon hana ruwa, ƙura, da ƙarfin juriya na UV, an haɗa su tare da ingantaccen tsarin majalisa na 500 × 500mm, yana tabbatar da kwanciyar hankali a cikin ruwan sama, guguwa yashi, da hasken rana kai tsaye.

šaukuwa LED allo allo-03
šaukuwa LED mai naɗe allo allo-04

Daidaita yanayin yanayi da yawa: Kawo na'urori zuwa Rayuwa

Motar jirgin sama mai ɗaukar hoto LED mai ninkaya allon (TV na waje) wanda JCT ya haɓaka ba kawai ka'ida ba ne-mafita ce da aka kera don aikace-aikacen ainihin duniya daban-daban.

nune-nunen tallan kasuwanci: Cart ɗin iska mai ɗaukar hoto yana ba da damar yawon buɗe ido maras kyau, ba da damar samfuran talla don haɓaka kamfen ɗin su tare da ƙaramin saiti. Wasanni da abubuwan nishaɗi: Yana nuna allon waje na 5000 × 3000mm HD allo, yana biyan buƙatun kallon kide-kide, abubuwan wasanni, da makamantan ayyukan.

Umurnin gaggawa da tallace-tallace na sabis na jama'a: Ana iya ɗaukar akwatin iska ta hannu da sauri zuwa wurin ceto. Tare da hasken allon danna sau ɗaya da nunin ma'ana mai girma, yana iya gabatar da taswira a sarari, bayanai da umarni, kuma ana iya tura shi cikin sauri cikin mintuna 10 don saduwa da babban buƙatun motar umarni da hedkwatar wucin gadi.

Allon nannade LED mai ɗaukuwa-05
Allon nannade LED mai ɗaukar nauyi-07
šaukuwa LED allo allo-06
šaukuwa LED allo allo-08

Ko kun kasance alamar yawon shakatawa na birane da yawa, mai shirya taron yana tsara manyan wasanni, ko ƙungiyar da ke buƙatar mafita na umarnin gaggawa, wannan allo mai ɗaukar hoto na LED mai ɗaukar hoto (TV na waje) tare da '' daidaita yanayin yanayin yanayi' an tsara shi don biyan duk bukatun ku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana