6M Motar LED Motar-Foton Ollin

Short Bayani:

Misali: E-AL3360

JCT 6m motar LED ta hannu (Model : E-AL3360) ta ɗauki takamaiman manyan motocin Foton Ollin kuma girman abin hawa gaba ɗaya 5995 * 2130 * 3190mm. Katin tuki na Blue C ya cancanta saboda duka tsayin abin hawa bai wuce 6 m ba


Bayanin Samfura

Alamar samfur

JCT 6m motar LED ta hannuModel : E-AL3360) ya ɗauki takamaiman manyan motoci na Foton Ollin kuma girman abin hawa duka 5995 * 2130 * 3190mm. Katin tuki na Blue C ya cancanci shi saboda duk tsawon abin hawa bai wuce 6 m ba. Ana iya zaɓar motar lantarki ta hannu ta E-AL3360 don a wadata ta da hannu ɗaya ko gefe biyu manyan fuska masu cikakken launi na LED tare da girman allo har zuwa 3520 * 1760mm wanda za'a iya ɗaga shi a ɗaya ko duka ɓangarorin. Hakanan ana iya wadatar da matakan lantarki na atomatik, motar LED za ta zama babbar motar motsi yayin da matakai suka bayyana. JCT 6m motar wayar hannu ta hannu tana da tsarin watsa labarai da yawa wanda ke tallafawa wasan faifan U da kuma manyan hanyoyin bidiyo.

Tsarin hadewar cab na ƙasa

JCT 6m motar LED ta hannu ta haɗu da kafofin watsa labaru da tashoshin aiki na lantarki a cikin motar abin hawa don ƙara haɓaka ƙwarewar aiki don haka za a iya kammala duk ayyukan a cikin taksi.

Tsara na musamman don jirgin ruwa

Cikakken tasirin watsa shirye-shirye da ƙimar amfani da makamashi don sarrafa allon LED a 6.2m2, wanda zai iya haɓaka tsawon lokacin aiki. Da kuma wadatar da murfin kariya don kara tabbatar da amfani da samfur na yau da kullun a cikin yanayi mai wuyar yanayi.

Ketare iyaka da ka'idoji

Designananan ƙirar chassis yana ba da damar manyan motocin LED don motsawa cikin gari ba tare da wani mummunan tasiri na cunkoson ababen hawa ba bayan rajista. Da gaske yana sanya tallace-tallace suyi wasa akan hanya kuma ya bazu zuwa kowane kusurwa na birni.

Matsakaicin lowarancin EU da kariyar muhalli

Dangane da ƙa'idodin ƙasashen duniya, ana karɓar takaddama ta kwaskwarima ta EuroⅤ / Euro to don adana makamashi, rage fitarwa, kare muhalli da rage ƙuntatawa na muhalli.

Sigogin fasaha na samfur

1. Girman duka: 5995 * 2130 * 3190mm;

2. LED mai cikakken launi mai launi (P6) girman: 3520 * 1920mm;

3. Dama madaidaicin jan allo (P10) girma: 3520 * 320mm;

4. Na gaba guda jan allo (P10) girman: 1280 * 1440mm;

5. Sanye take da tsarin nadi na dijital, wanda zai iya kunna 3-6 tsayayyen AD hotuna a madauki;

6. Amfani da wutar lantarki (matsakaita amfani): 0.5 / m2/ H, yawan amfani da yawa;

7. An shirya shi da mai sarrafa bidiyo wanda ke tallafawa sake kunnawar U faifai, tsarin bidiyo na al'ada da sake kunnawa ta wayar hannu;

8. Sanye take da ultra-shiru janareto an saita, iko 8KW;

9. Input ƙarfin lantarki 220V, farawa na yanzu 25A.

Misali E-AL3360LED Motar LED ta hannu ta hannu miliyan 6-Foton Ollin

Chassis

Alamar Foton Ollin Girma na waje 5995 * 2130 * 3190mm
Arfi Foton Jimlar nauyi 4495KG
Mizanin Fitarwa EuroⅤ / Yuro Ⅵ Curb nauyi 4365KG
Baseafafun ƙafa 3360mm Wurin zama Rowaya jere guda 3

Ileungiyar Generator mai shiru

Arfi 8KW Yawan silinda 4-Silinda mai sanyaya ruwa mai rufi

Hasken LED

Girman allo 3520 x 1920mm Dot Farar P3 / P4 / P5 / P6
Tsawon rayuwa 100,000hours    

LED Bar Allon

Girman Allon gefe 3520mm x 320mm Girman Allon Girman jagora 1280 x 1440mm
Dot Farar 10 mm Haske ≥5000cd / m2
Tsawon rayuwa 100,000hours    

Rarraba Light Box

Girman zane 3300mm x 1450mm Tàkalmin diamita 75 mm
Motar Mota ≥60W Yanayin sarrafawa Mai hankali nesa

Parfin Powerarfi

Input Volta 220V Fitarwa awon karfin wuta 220V
Na yanzu 20A    

Tsarin Kula da Multimedia

Mai Bidiyo Novastar Misali V900
Mai magana 100W * 2pcs Amarfin wutar lantarki 250W
1
3
2
4

  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana